தாயையும்.. மகளையும் பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்த இளைஞன்.

By: jana87

விதவையான பெண்ணையும், அவளது மகளை பலமுறை பலாத்காரம் செய்து அதை வீடியோ எடுத்து மிரட்டிய இளைஞனை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். பாதிக்கப்பட்ட பெண் கொடுத்த புகாரின் பெயரில் போலீஸார் விரைவாக நடவடிக்கை எடுத்து குற்றவாளியை பிடித்து சிறையில் அடைத்துள்ளனர்.

போலீஸார் கூறியதாவது: டெல்லி, கோகுல் பூரில் உள்ள, அமர் காலனியை சேர்ந்த விதவை பெண்ணிடம் வேலை வாங்கி தருவதாக ஆசிஸ் என்ற 25 வயது இளைஞன் வீட்டு முகவரியை வாங்கியுள்ளார்.

அவர் விதவை என்றும், அவருக்கு இளம் வயது பெண் இருப்பது தெரிந்து, மறுநாள் அவரின் வீட்டு சென்ற ஆசிஸ் அந்த பெண்ணை பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்துள்ளார். வெளியே கூறினால், வீடியோவை இண்டர்நெட்டில் விட்டுவிடுவதாக கூறி மிரட்டியுள்ளார்.

அடுத்த சில தினங்கள் கழித்து மீண்டும் அவரை பலாத்காரம் செய்ததோடு, அவரின் மகளையும் மிரட்டி பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்துள்ளார். இப்படியே அடிக்கடி செய்துள்ளார்.

இதுகுறித்து அந்த பெண் போலீஸாரிடம் புகார் அளித்ததில், மறுநாளே அந்த நபரை மடக்கி பிடித்து வழக்கு பதிந்து சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார். அவர் மீது பலாத்காரம், குழந்தை மீதான அத்துமீறல், பாலியல் சீண்டல் உள்ளிட்ட பல வழக்குகள் பதியப்பட்டுள்ளது.

விதவையான பெண்ணையும், அவளது மகளை பலமுறை பலாத்காரம் செய்து அதை வீடியோ எடுத்து மிரட்டிய இளைஞனை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். பாதிக்கப்பட்ட பெண் கொடுத்த புகாரின் பெயரில் போலீஸார் விரைவாக நடவடிக்கை எடுத்து குற்றவாளியை பிடித்து சிறையில் அடைத்துள்ளனர்.

போலீஸார் கூறியதாவது: டெல்லி, கோகுல் பூரில் உள்ள, அமர் காலனியை சேர்ந்த விதவை பெண்ணிடம் வேலை வாங்கி தருவதாக ஆசிஸ் என்ற 25 வயது இளைஞன் வீட்டு முகவரியை வாங்கியுள்ளார்.

அவர் விதவை என்றும், அவருக்கு இளம் வயது பெண் இருப்பது தெரிந்து, மறுநாள் அவரின் வீட்டு சென்ற ஆசிஸ் அந்த பெண்ணை பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்துள்ளார். வெளியே கூறினால், வீடியோவை இண்டர்நெட்டில் விட்டுவிடுவதாக கூறி மிரட்டியுள்ளார்.

அடுத்த சில தினங்கள் கழித்து மீண்டும் அவரை பலாத்காரம் செய்ததோடு, அவரின் மகளையும் மிரட்டி பலாத்காரம் செய்து வீடியோ எடுத்துள்ளார். இப்படியே அடிக்கடி செய்துள்ளார்.

இதுகுறித்து அந்த பெண் போலீஸாரிடம் புகார் அளித்ததில், மறுநாளே அந்த நபரை மடக்கி பிடித்து வழக்கு பதிந்து சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ளார். அவர் மீது பலாத்காரம், குழந்தை மீதான அத்துமீறல், பாலியல் சீண்டல் உள்ளிட்ட பல வழக்குகள் பதியப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to Top